Skip to content
  • TUNU NA BIBI MWENYE MIUJIZA – Swahili Hadithi

Oxford

TUNU NA BIBI MWENYE MIUJIZA – Swahili Hadithi

KES 475

Cover
1 × KES 475
KES 475
Total
KES 475

Checkout opens on 19 October.

Ask about this on WhatsApp

About this product

Usicheze na moto! 4b ni kitabu kinachonuiwa kuendeleza msingi wa kusoma na kukuza uwezo jjjp kusoma wa wanafunzi wa Darasa la Nne katika shule za msingi.Miongoni mwa sifa za kipekee za kitabu hiki fii: Masimulizi rahisi ya hadithi. Kuondosha hali ya uchovu wa kusoma kwa kuingiza ucheshi katika maandishi kupitia mjadala, nyimbo, taharuki na sentensi fupifupi. Kuwapitisha na kuwalea wanafunzi katika mazingira ya michezo ya kitoto, ushirikiano na ujirani mwema, kichekesho, sifa na hulka za watu tofauti na maarifa juu ya kukabiliana na hatari ya moto. ISBN: 2010143000235

Details

Publisher
Oxford
Subject
Kiswahili
Product code
TXBK-HADI2-GRD4-KISW-OXFO-SHEM
See all
Chat on WhatsApp