LONGHORN
KAMUSI BORA YA WATOTO
KES 934
- 1 × KES 934
- KES 934
- Total
- KES 934
Checkout opens on 19 October.
About this product
Msingi bora wa maneno kwa watoto wadogo. Kamusi ya kuaminika ya kuanzia kujifunza lugha ya kiswahili. Maneno muhimu 1700 na zaidi ya Kiswahili Maelezo wazi ya maneno. Mifano ya namna maneno yanavyotumiwa katika sentensi Zaidi ya picha 700 za rangi kumsaidia mtoto kuelewa maana za maneno. Sehemu maalumu ya mchezo wa lugha na mazoezi ISBN: 996361405
Details
- Publisher
- LONGHORN
- Subject
- Kiswahili
- Product code
- TXBK-KAMU-GRD4-KIS-LONG-SHEM
More from Textbooks
See all